Arf na wucin gadi don ƙwallon ƙafa / ƙwallon ƙafa 40mm

Short Bayani:

Shin kana so ka san takamaiman sigogin fasaha na turf mai wucin gadi da samfurin siga na wucin gadi wucin gadi turf? Menene dukkanin sifofin fasaha na turf na wucin gadi ke nufi? An kiyasta cewa abokai da yawa ba su da masaniya game da shi. Bari mu bar editan Jieyuanda Lawn ya baku cikakken bayani game da sigogin fasaha na turf na wucin gadi da takamaiman abin da ke cikin sigogi da samfuran turf na wucin gadi! Samfurai na Jieyuanda gabaɗaya suna da sigogi na fasaha a bayan baya, waɗanda sune lambobin samfurin turf na wucin gadi, tsayin turf na wucin gadi, yawan allurai na kayan turf na wucin gadi, da mannewa na ciyawar roba.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Yawan allurai na ciyawar wucin gadi:

Adadin allurai yana nuni zuwa ga yawan ciyawar filament na kowane murabba'in mita na turf na wucin gadi. Adadin allurar da aka saba amfani da ita a filayen kwallon kafa ya kai 10,500, wanda ke nufin cewa akwai tufts 10,500 na ciyawa a kowane murabba'in mita.

Saboda haka, ta yaya zamu hanzarta lissafin adadin gungu a kowace murabba'in mita? Idan samfurin lawn yayi alama tare da murfin allura na 3/4, akwai layuka 52.5 na ciyawa a kowace mita mita na lawn, kuma yawan ciyawar a tsaye a kowane layi shine 10500 / 52.5 = gungu 200, kuma lambar ta 10cm rukuni 20 ne. Wato kenan, ga turf mai dunƙulewar 3/4, akwai gungu guda 20 tare da doguwar hanyar kai tsaye tare da layi 10cm, wanda yayi daidai da ɗari 10500 a kowane murabba'in mita.

Ana iya amfani da wannan hanyar don yin lissafin daidaitattun allura na 5/8, 10500 allurai a kowace murabba'in mita 10 / 10cm, da kuma allurai 16.7 a kowane gungu na 10cm.

Gabaɗaya magana, sigogin turf na wucin gadi suna nufin nau'in turf, tsayin ciyawa da yawan allurai. Auki turf ɗinmu na wucin gadi tare da tsayin 25mm da allurai 16 a matsayin misali. Yaya ake kirga waɗannan ƙimar gaba ɗaya? Yanzu bari in fada muku hanyar lissafin sigogin lawn.

Arctic turf tari yawa:

Da farko, zaku iya kallon bayan lawn dangane da samfurin. Ana kiran kowace gungu. Densityididdigar tarin na nufin isassun allurai a kowane murabba'in mita, gaba ɗaya allurai 16,800 / murabba'in mita, allurai 18900 / murabba'in mita, allurai 22050 / murabba'in mita, tabbas akwai wasu ɗimbin yawa, amma waɗanda suka fi yawa sune uku.

Yadda ake kirga “tarin tarin” Kamar yadda dukkanmu muka sani, yankin murabba'i mai dari shine tsawon da aka ninka shi da faɗi, saboda haka "tarin yawa" shima ana lasafta shi ta hanya ɗaya. Tsarin jujjuyawar turf ɗin juzu'i na wucin gadi: Tsarin allurar wucin gadi mai ƙarancin roba X ƙirar allurar wucin gadi ta wucin gadi. Daga wannan, za'a iya lissafa yawan kowane murabba'in mita na turf na wucin gadi.

Lambar allura da farar ciyawar roba

Tsawon yawaitar tarin an kira shi da yawan allurai, ma'ana, ɗauki mai mulki don auna 10cm, sannan a ƙidaya yawan allurai da suke cikin wannan 10cm, yawanci muna amfani da allurai 16, 18, 21. Faɗin girman tarin an kira shi "ƙarar allura", saboda ana shigo da injunan da suka fara samar da ciyawa, don haka sashin inci ne.

Matsakaicin Ingancin Turf

Matsayin inganci na turf na wucin gadi yafi bambanta daga fannoni uku: abu, yawa da manne baya. Mai zuwa mai zuwa yana gabatar da ma'anar kowane ma'aunin fasaha, da yadda ake yin hukunci kan sifofin fasaha na lawn bisa samfurin. Bayan fahimtar ma'anar kowane ma'aunin fasaha, zaku iya yin hukunci akan sigogin ƙayyadadden samfurin da kanku koda kuwa babu lakabi.

Artificial Turf M:

Manne turf baya manne, a halin yanzu ana amfani dashi mafi ƙarancin tushe da grid grid. Bambancin shine cewa an ƙara ƙarin layin grid din a ƙasan grid ɗin, wanda yafi taka rawar ƙarfafa ciyawa.

An gabatar da bayanin fasahar kere-kere da muka ambata a sama ga kowa da kowa. Barka da zuwa ci gaba da kula da Jieyuanda turf artificial!

Arf na wucin gadi don ƙwallon ƙafa / ƙwallon ƙafa 40mm

Ana amfani da lawn na wucin gadi a filin wasanni.

Yadda za a zaɓa shi? Ya dogara da tsananin wasa da kuma shaidar sawa ta ciyawar wucin gadi.

Dole ciyawar wucin gadi ta zama mafi ɗorewar yanayi kuma ta daɗe shekaru. Yarn ɗinmu na ciyawa zai iya tsayayya da lalacewa da hawaye na canjin shugabanci da anti-UV tare da riƙe launi mai kyau, don haka ana amfani da shi sosai a filin ƙwallon ƙafa / filin wasan ƙwallon ƙafa / kotun wasanni da yawa da kuma kindergarden da dai sauransu.

4566.JPG


 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • Kayayyaki masu alaƙa

  Biyan Kuɗi zuwa Jaridarmu

  Don bincike game da samfuranmu ko jerin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓi cikin awanni 24.

  Biyo Mu

  a shafukanmu na sada zumunta
  • sns
  • sns
  • sns